Thông tin ty gia ngoai te tai cz mới nhất

7

Cập nhật thông tin chi tiết về ty gia ngoai te tai cz mới nhất ngày 23/08/2019 trên website Athena4me.com

Cập nhật tin tức tỷ giá usd hôm nay mới nhất trên website vietnammoi.vn

Xem diễn biến tỷ giá usd và euro hôm nay trên website vietnambiz.vn

Bảng tỷ giá ngoại tệ các ngân hàng hôm nay

Ngân hàng TMCP Á Châu (ACB Bank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP27.986,0028.155,0028.462,00
HKD2.907,002.928,002.991,00
CHF23.228,0023.368,0023.699,00
JPY214,89216,19220,38
THB716,81724,05784,62
AUD15.492,0015.586,0015.772,00
CAD17.207,0017.311,0017.537,00
SGD16.526,0016.626,0016.837,00
SEK-2.368,002.429,00
LAK-2,452,90
DKK-3.401,003.489,00
NOK-2.551,002.617,00
CNY-3.234,003.317,00
RUB-321,00394,00
NZD14.599,0014.687,0014.931,00
KRW17,21-20,91
EUR25.458,0025.522,0026.191,00
TWD671,61-757,45
MYR5.197,52-5.664,60

Nguồn: acb.com.vn

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.479,0025.541,0025.871,00
GBP28.096,0028.266,0028.565,00
HKD2.920,002.932,002.984,00
CHF23.308,0023.402,0023.702,00
JPY215,09216,46219,03
AUD15.481,0015.543,0015.780,00
SGD16.559,0016.626,0016.825,00
THB728,00731,00772,00
CAD17.255,0017.324,0017.521,00
NZD-14.668,0014.947,00

Nguồn: agribank.com.vn

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP27.986,0028.155,0028.462,00
HKD2.907,002.928,002.991,00
CHF23.228,0023.368,0023.699,00
JPY214,89216,19220,38
THB716,81724,05784,62
AUD15.492,0015.586,0015.772,00
CAD17.207,0017.311,0017.537,00
SGD16.526,0016.626,0016.837,00
SEK-2.368,002.429,00
LAK-2,452,90
DKK-3.401,003.489,00
NOK-2.551,002.617,00
CNY-3.234,003.317,00
RUB-321,00394,00
NZD14.599,0014.687,0014.931,00
KRW17,21-20,91
EUR25.458,0025.522,0026.191,00
TWD671,61-757,45
MYR5.197,52-5.664,60

Nguồn: bidv.com.vn

Ngân hàng TMCP Đông Á (DongA Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.250,0023.250,00
AUD15.550,0015.610,0015.770,0015.760,00
CAD17.270,0017.340,0017.520,0017.510,00
CHF22.610,0023.390,0023.080,0023.620,00
EUR25.480,0025.550,0025.810,0025.800,00
GBP28.080,0028.180,0028.470,0028.460,00
HKD2.410,002.950,002.920,002.980,00
JPY212,30216,50218,40218,70
NZD-14.740,00-15.020,00
SGD16.550,0016.650,0016.820,0016.820,00
THB690,00740,00770,00770,00

Nguồn: dongabank.com.vn

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.040,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.173,0028.258,0028.563,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.945,002.977,00
Franc Thụy Sĩ23.384,0023.454,0023.707,00
Yên Nhật216,11216,76219,10
Ðô-la Úc15.556,0015.603,0015.771,00
Ðô-la Canada17.305,0017.357,0017.544,00
Ðô-la Singapore16.605,0016.655,0016.835,00
Đồng Euro25.495,0025.571,0025.847,00
Ðô-la New Zealand14.669,0014.742,0014.916,00
Bat Thái Lan731,00749,00762,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.239,003.317,00

Nguồn: eximbank.com.vn

Ngân hàng HSBC Việt Nam (The Hongkong and Shanghai Banking Corporation Limited)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)27.639,0027.961,0028.735,0028.735,00
Ðồng Euro (EUR)25.181,0025.344,0026.046,0026.046,00
Yên Nhật (JPY)212,05214,74220,24220,24
Ðô la Úc (AUD)15.286,0015.433,0015.924,0015.924,00
Ðô la Singapore (SGD)16.318,0016.507,0016.965,0016.965,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.886,002.919,003.000,003.000,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)16.996,0017.193,0017.670,0017.670,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.224,0023.224,0023.867,0023.867,00
Ðô la New Zealand (NZD)14.614,0014.614,0015.018,0015.018,00
Bat Thái Lan(THB)730,00730,00780,00780,00

Nguồn: hsbc.com.vn

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritime Bank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.150,0023.260,00
AUD15.523,0015.837,00
CAD17.285,0017.585,00
CHF23.375,0023.777,00
CNY3.199,003.364,00
DKK3.388,003.528,00
EUR25.509,0025.923,00
GBP28.225,0028.622,00
HKD2.924,002.998,00
JPY216,47219,06
KRW18,4519,90
NOK2.512,002.645,00
NZD14.641,0015.013,00
SEK2.355,002.440,00
SGD16.642,0016.852,00
THB736,00771,00

Nguồn: msb.com.vn

Ngân hàng TMCP Quân đội (MBBank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.130,0023.140,0023.270,00
USD (USD 5 - 20)23.120,00--
USD (Dưới 5 USD)23.110,00--
EUR25.302,0025.429,0026.321,00
GBP27.966,0028.107,0028.688,00
JPY215,00215,85221,57
HKD2.863,002.921,243.019,00
CNY-3.229,003.343,00
AUD15.390,0015.545,0016.285,00
NZD14.497,0014.643,0015.014,00
CAD17.082,0017.255,0017.890,00
SGD16.423,0016.589,0016.972,00
THB684,09691,00774,80
CHF23.106,0023.339,0023.917,00
RUB-286,57493,95
KRW-18,9021,66
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Nguồn: mbbank.com.vn

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.096,0023.136,0023.256,0023.246,00
AUD15.476,0015.576,0015.880,0015.780,00
CAD17.220,0017.320,0017.621,0017.521,00
CHF23.302,0023.402,0023.750,0023.750,00
EUR25.469,0025.569,0025.928,0025.878,00
GBP28.132,0028.232,0028.539,0028.439,00
JPY214,98216,48219,54218,54
SGD16.529,0016.629,0016.932,0016.832,00
THB-730,00820,00815,00
LAK-2,52-2,66
KHR-5,64-5,72
HKD-2.879,00-3.089,00
NZD-14.597,00-15.001,00
SEK-2.378,00-2.628,00
CNY-3.206,00-3.377,00
KRW-19,17-20,77
NOK-2.662,00-2.817,00
TWD-723,00-818,00
PHP-447,00-477,00
MYR-5.450,00-5.929,00
DKK-3.395,00-3.666,00

Nguồn: sacombank.com.vn

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (SCB)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.065,0023.170,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.115,0023.170,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.145,0023.170,0023.250,0023.250,00
EUR25.490,0025.570,0025.870,0025.870,00
GBP28.170,0028.280,0028.610,0028.600,00
JPY216,00216,70219,80219,70
CHF23.230,0023.370,0023.930,0023.790,00
CAD17.290,0017.360,0017.550,0017.550,00
AUD15.520,0015.570,0015.850,0015.850,00
SGD16.520,0016.540,0016.980,0016.860,00
NZD-14.740,00-15.010,00
KRW-19,00-20,90

Nguồn: scb.com.vn

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB Bank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.575,0025.575,0025.895,00
JPY215,65216,25219,75
AUD15.522,0015.612,0015.852,00
SGD16.597,0016.667,0016.887,00
GBP27.828,0027.948,0028.338,00
CAD17.256,0017.356,0017.561,00
HKD2.899,002.939,002.989,00
CHF23.359,0023.489,0023.789,00
THB717,00739,00784,00
CNY-3.255,003.320,00

Nguồn: shb.com.vn

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.607,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.707,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.127,0023.147,0023.267,00
JPYĐồng Yên Nhật214,34215,59221,59
AUDĐô Úc15.253,0015.481,0015.983,00
CADĐô Canada17.026,0017.223,0017.724,00
GBPBảng Anh27.782,0028.076,0028.678,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.077,0023.295,0023.798,00
SGDĐô Singapore16.429,0016.578,0016.981,00
EUREuro25.230,0025.524,0026.227,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.215,003.346,00
HKDĐô Hồng Kông-2.829,003.029,00
THBBạt Thái Lan726,00730,00870,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.464,005.618,00
KRWKorean Won--22,00

Nguồn: techcombank.com.vn

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (TPBank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.100,0023.130,0023.270,00
THBBaht/Satang722,59738,74769,45
SGDSingapore Dollar16.573,0016.633,0016.853,00
SEKKrona/Ore2.221,002.371,002.445,00
SARSaudi Rial6.053,006.171,006.415,00
RUBRUBLE/Kopecks288,00349,00390,00
NZDDollar/Cents14.568,0014.696,0015.040,00
NOKKrona/Ore2.442,002.604,002.688,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.473,005.649,005.715,00
KWDKuwaiti Dinar77.051,0077.101,0077.937,00
KRWWON18,1418,3919,94
JPYJapanese Yen212,44215,24220,74
INRIndian Rupee311,00323,00343,00
HKDDollar HongKong/Cents2.703,002.935,003.035,00
GBPGreat British Pound28.075,0028.281,0028.537,00
EUREuro25.400,0025.559,0026.324,00
DKKKrona/Ore3.385,003.399,003.531,00
CNYChinese Yuan3.265,003.275,003.403,00
CHFFranc/Centimes23.280,0023.372,0024.032,00
CADCanadian Dollar17.145,0017.291,0017.583,00
AUDAustralian Dollar15.469,0015.532,0015.807,00

Nguồn: tpb.vn

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD15.444,0115.537,2315.801,44
CAD17.131,7217.287,3117.581,29
CHF23.185,7523.349,1923.746,25
DKK-3.392,673.499,02
EUR25.464,0525.540,6726.307,74
GBP27.985,9728.183,2528.434,13
HKD2.916,412.936,972.980,95
INR-322,83335,50
JPY210,36212,48218,65
KRW17,5118,4319,98
KWD-76.105,6079.091,79
MYR-5.504,225.575,48
NOK-2.544,412.624,17
RUB-352,90393,24
SAR-6.171,166.413,30
SEK-2.366,642.426,22
SGD16.524,6716.641,1616.822,90
THB739,12739,12769,95
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 17:34:21 23/08/2019

Nguồn: vietcombank.com.vn

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (VietinBank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-15.425,0015.555,0015.925,00
CAD-17.181,0017.297,0017.668,00
CHF-23.202,0023.353,0023.686,00
CNY--3.246,003.306,00
DKK--3.393,003.523,00
EUR-25.433,00 (€50, €100)
25.423,00 (< €50)
25.453,0026.228,00
GBP-27.938,0028.158,0028.578,00
HKD-2.916,002.933,003.033,00
JPY-214,54215,04220,54
KRW-17,3718,7720,17
LAK--2,462,91
NOK--2.543,002.623,00
NZD-14.584,0014.667,0014.954,00
SEK--2.370,002.420,00
SGD-16.475,0016.500,0016.905,00
THB-702,20746,54770,20
USD23.127,0023.126,00 ($50, $100)
23.116,00 (< $50)
23.136,0023.256,00

Nguồn: vietinbank.vn

Liên quan ty gia ngoai te tai cz

Belle delphine ate me? lwiay #0081

The vanishing of flight 370

Cyanide & happiness compilation - #21

Oats studios - volume 1 - rakka

Cicada 3301: an internet mystery

Life is fun - ft. boyinaband (official music video)

Loneliness

Cyanide & happiness compilation - #5

Looks aren't everything. believe me, i'm a model. | cameron russell

Samadhi movie, 2017 - part 1 - "maya, the illusion of the self"

Thor's stormbreaker destroys all (ultimate test video!)

Elders react to lil dicky - earth

Clash-a-rama! the series: a knight to remember

The secrets of learning a new language | lýdia machová

How avengers infinity war should have ended - animated parody

Timelapse of the future: a journey to the end of time (4k)

Ww2 - oversimplified (part 1)

Super-hero-bowl! - toon sandwich

22/10: slovakia dọa tạm ngưng ngoại giao với vn vì vụ trịnh xuân thanh

Bếp gas taka 106el

This is what happens when you reply to spam email | james veitch

The power of vulnerability | brené brown

Lắc tay nữ 18k tinh tế, lắc tay vàng 18k, lắc tay nhập khẩu, tsvn023155

Chuỗi mân côi vàng 10k, chuỗi mân côi đẹp, trang sức công giáo, tsvn021637

Hoa tai vàng sang trọng tinh tế, hoa tai vàng 18k, hoa tai nữ đẹp, tsvn024387

Nhẫn nữ hoa vàng 10k đẳng cấp,nhẫn nữ vàng,nhẫn nữ vàng tây,tsvn022804

Hài hoài linh -chí tài ( ông gia hướng ngoại) p1.mpg

Hoa tai vàng 18k tinh tế, hoa tai vàng tây, hoa tai quý phái, tsvn021326

Mặt dây chuyền nữ tinh tế, mặt dây hàn quốc đính đá, mặt dây chuyền vàng tây, tsvn021944

Nhẫn nữ vàng thời trang 10k, nhẫn nữ vàng, nhẫn nữ sang trọng, tsvn023380

Kbchn hiện tượng điếu cầy (p1)

Nhẫn hồ ly tinh tế, nhẫn nữ vàng, nhẫn nữ đẹp, tsvn023234

Clip: kinh hoàng con trai sát hại bố mẹ đẻ vì không cho tiền trả nợ lô đề

Nhẫn nữ tinh tế 18k, nhẫn nữ vàng tây, tsvn021336

Hoa tai tinh tế vàng 10k, hoa tai nữ, sang trọng, tsvn022069

Hoa tai hồ ly tinh tế, hoa tai vàng tây, hoa tai phong thủy, tsvn022829

Hoa tai ngọc trai đen tinh tế, hoa tai ngọc trai đen sang trọng, tsvn020389

Hoa tai nữ vàng tinh tế,hoa tai vàng tây,hoa tai vàng đá quý,tsvn024339

Vòng tay vàng tinh tế 18k, vòng tay vàng tây đẹp, tsvn021343

Lắc trái tim đẹp, vòng tay nữ vàng đẹp, vòng tay vàng, tsvn022667

Video thêm bằng chứng về sự hung hăng của tàu trung quốc ~ hãng luật imc

Mặt dây chuyền nephrite tinh tế, mặt dây nephrite thiên nhiên, tsvn021730

Mặt dây hồ ly tinh tế, mặt dây chuyền vàng, mặt dây chuyền nữ, tsvn022742

Nhẫn nữ tinh tế vàng 10k, nhẫn nữ đẹp, tsvn019841

Nhẫn nữ nephrite tinh tế, nhẫn nữ đẹp, trang sức quý phái, tsvn021549

Nhẫn nepherite tinh tế, nhẫn ngọc thiên nhiên, vàng tây 14k, tsvn021748

Nhẫn hoa kiêu sa, nhẫn nữ vàng, tsvn022809

Sword art online in 5 minutes | anime in minutes

Guest 666 - a roblox horror movie (part 2)

Tỷ giá ngoại tệ mb hôm nay , Tỷ giá ngoại tệ việt nam nhật bản , Tỷ giá ngoại tệ maritime bank , Tỷ giá ngoại tệ usd hôm nay ngân hàng vietcombank , Tỷ giá ngoại tệ tiếng anh , Tỷ giá ngoại tệ vietnamnet , Tỷ giá ngoại tệ tại ngân hàng bidv , Tỷ giá ngoại tệ tiền won, Tỷ giá ngoại tệ vnexpress , Tỷ giá ngoại tệ smbc , Tỷ giá ngoại tệ việt báo , Tỷ giá ngoại tệ usd acb , Tỷ giá ngoại tệ usd ngân hàng agribank , Tỷ giá ngoại tệ tiền nga , Tỷ giá ngoại tệ usd sacombank ,