Thông tin ty gia dong bang anh ngay hom nay mới nhất

14

Cập nhật thông tin chi tiết về ty gia dong bang anh ngay hom nay mới nhất ngày 23/08/2019 trên website Athena4me.com

Cập nhật tin tức tỷ giá usd hôm nay mới nhất trên website vietnammoi.vn

Xem diễn biến tỷ giá usd và euro hôm nay trên website vietnambiz.vn

Bảng tỷ giá ngoại tệ các ngân hàng hôm nay

Ngân hàng TMCP Á Châu (ACB Bank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP27.986,0028.155,0028.462,00
HKD2.907,002.928,002.991,00
CHF23.228,0023.368,0023.699,00
JPY214,89216,19220,38
THB716,81724,05784,62
AUD15.492,0015.586,0015.772,00
CAD17.207,0017.311,0017.537,00
SGD16.526,0016.626,0016.837,00
SEK-2.368,002.429,00
LAK-2,452,90
DKK-3.401,003.489,00
NOK-2.551,002.617,00
CNY-3.234,003.317,00
RUB-321,00394,00
NZD14.599,0014.687,0014.931,00
KRW17,21-20,91
EUR25.458,0025.522,0026.191,00
TWD671,61-757,45
MYR5.197,52-5.664,60

Nguồn: acb.com.vn

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.479,0025.541,0025.871,00
GBP28.096,0028.266,0028.565,00
HKD2.920,002.932,002.984,00
CHF23.308,0023.402,0023.702,00
JPY215,09216,46219,03
AUD15.481,0015.543,0015.780,00
SGD16.559,0016.626,0016.825,00
THB728,00731,00772,00
CAD17.255,0017.324,0017.521,00
NZD-14.668,0014.947,00

Nguồn: agribank.com.vn

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP27.986,0028.155,0028.462,00
HKD2.907,002.928,002.991,00
CHF23.228,0023.368,0023.699,00
JPY214,89216,19220,38
THB716,81724,05784,62
AUD15.492,0015.586,0015.772,00
CAD17.207,0017.311,0017.537,00
SGD16.526,0016.626,0016.837,00
SEK-2.368,002.429,00
LAK-2,452,90
DKK-3.401,003.489,00
NOK-2.551,002.617,00
CNY-3.234,003.317,00
RUB-321,00394,00
NZD14.599,0014.687,0014.931,00
KRW17,21-20,91
EUR25.458,0025.522,0026.191,00
TWD671,61-757,45
MYR5.197,52-5.664,60

Nguồn: bidv.com.vn

Ngân hàng TMCP Đông Á (DongA Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.250,0023.250,00
AUD15.550,0015.610,0015.770,0015.760,00
CAD17.270,0017.340,0017.520,0017.510,00
CHF22.610,0023.390,0023.080,0023.620,00
EUR25.480,0025.550,0025.810,0025.800,00
GBP28.080,0028.180,0028.470,0028.460,00
HKD2.410,002.950,002.920,002.980,00
JPY212,30216,50218,40218,70
NZD-14.740,00-15.020,00
SGD16.550,0016.650,0016.820,0016.820,00
THB690,00740,00770,00770,00

Nguồn: dongabank.com.vn

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.040,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.173,0028.258,0028.563,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.945,002.977,00
Franc Thụy Sĩ23.384,0023.454,0023.707,00
Yên Nhật216,11216,76219,10
Ðô-la Úc15.556,0015.603,0015.771,00
Ðô-la Canada17.305,0017.357,0017.544,00
Ðô-la Singapore16.605,0016.655,0016.835,00
Đồng Euro25.495,0025.571,0025.847,00
Ðô-la New Zealand14.669,0014.742,0014.916,00
Bat Thái Lan731,00749,00762,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.239,003.317,00

Nguồn: eximbank.com.vn

Ngân hàng HSBC Việt Nam (The Hongkong and Shanghai Banking Corporation Limited)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)27.639,0027.961,0028.735,0028.735,00
Ðồng Euro (EUR)25.181,0025.344,0026.046,0026.046,00
Yên Nhật (JPY)212,05214,74220,24220,24
Ðô la Úc (AUD)15.286,0015.433,0015.924,0015.924,00
Ðô la Singapore (SGD)16.318,0016.507,0016.965,0016.965,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.886,002.919,003.000,003.000,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)16.996,0017.193,0017.670,0017.670,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.224,0023.224,0023.867,0023.867,00
Ðô la New Zealand (NZD)14.614,0014.614,0015.018,0015.018,00
Bat Thái Lan(THB)730,00730,00780,00780,00

Nguồn: hsbc.com.vn

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritime Bank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.150,0023.260,00
AUD15.523,0015.837,00
CAD17.285,0017.585,00
CHF23.375,0023.777,00
CNY3.199,003.364,00
DKK3.388,003.528,00
EUR25.509,0025.923,00
GBP28.225,0028.622,00
HKD2.924,002.998,00
JPY216,47219,06
KRW18,4519,90
NOK2.512,002.645,00
NZD14.641,0015.013,00
SEK2.355,002.440,00
SGD16.642,0016.852,00
THB736,00771,00

Nguồn: msb.com.vn

Ngân hàng TMCP Quân đội (MBBank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.130,0023.140,0023.270,00
USD (USD 5 - 20)23.120,00--
USD (Dưới 5 USD)23.110,00--
EUR25.302,0025.429,0026.321,00
GBP27.966,0028.107,0028.688,00
JPY215,00215,85221,57
HKD2.863,002.921,243.019,00
CNY-3.229,003.343,00
AUD15.390,0015.545,0016.285,00
NZD14.497,0014.643,0015.014,00
CAD17.082,0017.255,0017.890,00
SGD16.423,0016.589,0016.972,00
THB684,09691,00774,80
CHF23.106,0023.339,0023.917,00
RUB-286,57493,95
KRW-18,9021,66
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Nguồn: mbbank.com.vn

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.096,0023.136,0023.256,0023.246,00
AUD15.476,0015.576,0015.880,0015.780,00
CAD17.220,0017.320,0017.621,0017.521,00
CHF23.302,0023.402,0023.750,0023.750,00
EUR25.469,0025.569,0025.928,0025.878,00
GBP28.132,0028.232,0028.539,0028.439,00
JPY214,98216,48219,54218,54
SGD16.529,0016.629,0016.932,0016.832,00
THB-730,00820,00815,00
LAK-2,52-2,66
KHR-5,64-5,72
HKD-2.879,00-3.089,00
NZD-14.597,00-15.001,00
SEK-2.378,00-2.628,00
CNY-3.206,00-3.377,00
KRW-19,17-20,77
NOK-2.662,00-2.817,00
TWD-723,00-818,00
PHP-447,00-477,00
MYR-5.450,00-5.929,00
DKK-3.395,00-3.666,00

Nguồn: sacombank.com.vn

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (SCB)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.065,0023.170,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.115,0023.170,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.145,0023.170,0023.250,0023.250,00
EUR25.490,0025.570,0025.870,0025.870,00
GBP28.170,0028.280,0028.610,0028.600,00
JPY216,00216,70219,80219,70
CHF23.230,0023.370,0023.930,0023.790,00
CAD17.290,0017.360,0017.550,0017.550,00
AUD15.520,0015.570,0015.850,0015.850,00
SGD16.520,0016.540,0016.980,0016.860,00
NZD-14.740,00-15.010,00
KRW-19,00-20,90

Nguồn: scb.com.vn

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB Bank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.575,0025.575,0025.895,00
JPY215,65216,25219,75
AUD15.522,0015.612,0015.852,00
SGD16.597,0016.667,0016.887,00
GBP27.828,0027.948,0028.338,00
CAD17.256,0017.356,0017.561,00
HKD2.899,002.939,002.989,00
CHF23.359,0023.489,0023.789,00
THB717,00739,00784,00
CNY-3.255,003.320,00

Nguồn: shb.com.vn

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.607,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.707,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.127,0023.147,0023.267,00
JPYĐồng Yên Nhật214,34215,59221,59
AUDĐô Úc15.253,0015.481,0015.983,00
CADĐô Canada17.026,0017.223,0017.724,00
GBPBảng Anh27.782,0028.076,0028.678,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.077,0023.295,0023.798,00
SGDĐô Singapore16.429,0016.578,0016.981,00
EUREuro25.230,0025.524,0026.227,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.215,003.346,00
HKDĐô Hồng Kông-2.829,003.029,00
THBBạt Thái Lan726,00730,00870,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.464,005.618,00
KRWKorean Won--22,00

Nguồn: techcombank.com.vn

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (TPBank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.100,0023.130,0023.270,00
THBBaht/Satang722,59738,74769,45
SGDSingapore Dollar16.573,0016.633,0016.853,00
SEKKrona/Ore2.221,002.371,002.445,00
SARSaudi Rial6.053,006.171,006.415,00
RUBRUBLE/Kopecks288,00349,00390,00
NZDDollar/Cents14.568,0014.696,0015.040,00
NOKKrona/Ore2.442,002.604,002.688,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.473,005.649,005.715,00
KWDKuwaiti Dinar77.051,0077.101,0077.937,00
KRWWON18,1418,3919,94
JPYJapanese Yen212,44215,24220,74
INRIndian Rupee311,00323,00343,00
HKDDollar HongKong/Cents2.703,002.935,003.035,00
GBPGreat British Pound28.075,0028.281,0028.537,00
EUREuro25.400,0025.559,0026.324,00
DKKKrona/Ore3.385,003.399,003.531,00
CNYChinese Yuan3.265,003.275,003.403,00
CHFFranc/Centimes23.280,0023.372,0024.032,00
CADCanadian Dollar17.145,0017.291,0017.583,00
AUDAustralian Dollar15.469,0015.532,0015.807,00

Nguồn: tpb.vn

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD15.444,0115.537,2315.801,44
CAD17.131,7217.287,3117.581,29
CHF23.185,7523.349,1923.746,25
DKK-3.392,673.499,02
EUR25.464,0525.540,6726.307,74
GBP27.985,9728.183,2528.434,13
HKD2.916,412.936,972.980,95
INR-322,83335,50
JPY210,36212,48218,65
KRW17,5118,4319,98
KWD-76.105,6079.091,79
MYR-5.504,225.575,48
NOK-2.544,412.624,17
RUB-352,90393,24
SAR-6.171,166.413,30
SEK-2.366,642.426,22
SGD16.524,6716.641,1616.822,90
THB739,12739,12769,95
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 17:34:21 23/08/2019

Nguồn: vietcombank.com.vn

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (VietinBank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-15.425,0015.555,0015.925,00
CAD-17.181,0017.297,0017.668,00
CHF-23.202,0023.353,0023.686,00
CNY--3.246,003.306,00
DKK--3.393,003.523,00
EUR-25.433,00 (€50, €100)
25.423,00 (< €50)
25.453,0026.228,00
GBP-27.938,0028.158,0028.578,00
HKD-2.916,002.933,003.033,00
JPY-214,54215,04220,54
KRW-17,3718,7720,17
LAK--2,462,91
NOK--2.543,002.623,00
NZD-14.584,0014.667,0014.954,00
SEK--2.370,002.420,00
SGD-16.475,0016.500,0016.905,00
THB-702,20746,54770,20
USD23.127,0023.126,00 ($50, $100)
23.116,00 (< $50)
23.136,0023.256,00

Nguồn: vietinbank.vn

Liên quan ty gia dong bang anh ngay hom nay

Tayninhtv | 24h chuyển động 22-8-2019 | tin tức ngày hôm nay.

Sóng gió | k-icm x jack | official music video

Giá vàng hôm nay 20/8: giá vàng giảm khi ông trump hoãn lệnh áp thuế

Bản tin 113 online mới nhất hôm nay | tin tức 24h an ninh mới nhất ngày 22/08/2019 | antv

Sơn tùng m-tp | hãy trao cho anh ft. snoop dogg | official mv

Em của ngày hôm qua - sơn tùng mtp (official mv)

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 20/08/2019 | antv

đời là thế thôi karaoke - phú lê | beat chuẩn

Giá vàng 9999 hôm nay mới nhất 20/8/19

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 19/08/2019 | antv

Tayninhtv | 24h chuyển động 19-8-2019 | tin tức ngày hôm nay.

Tỷ giá usd hôm nay ngày (14/08): tăng 0,44% so với ngày hôm qua.

Thay tôi yêu cô ấy (đnstđ) | official mv 4k | thanh hưng

Bãi tư chính: diễn biến mới khi hải dương 8 quay lại biển việt nam - bbc news tiếng việt

Bản tin 113 online mới nhất hôm nay | tin tức 24h an ninh mới nhất ngày 20/08/2019 | antv

Bản tin 113 online cập nhật hôm nay | tin tức 24h mới nhất ngày 20/08/2019 | antv

đen ft. min - bài này chill phết (m/v)

Nếu ngày ấy | soobin hoàng sơn [official music video] (16+)

Ai là người thương em - quân a.p [lyrics]

Cuộc sống em ổn không | anh tú | official music video

Tin nhanh 20h hôm nay | tin tức việt nam 24h | tin nóng an ninh mới nhất ngày 19/08/2019 | antv

Giá vàng chiều hôm nay và đầu ngày 20 tháng 8 năm 2019 | giá vàng lao dốc không phanh đầu tuần

Gia đình là số 1 phần 2|tập 97 full:couple nhọ nhất năm vừa lén hẹn hò đã bị thánh mách lẻo bóc phốt

Thay tôi yêu cô ấy (đnstđ) - thanh hưng | official lyrics video

Bản đẹp | u23 việt nam - u23 thái lan | bảng k - vòng loại u23 châu á 2020 | next sports

Tayninhtv | 24h chuyển động 10-8-2019 | tin tức ngày hôm nay.

Tin hoa kỳ: donald trump, không phải là hk mà đài loan mới chính là mô' chô.n tập cận bình

Nơi này có anh | official music video | sơn tùng m-tp

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 17/08/2019 | antv

Tin mới 23/8/2019: cực nong | hôm nay - bất ngờ đô đốc hoa kỳ tuyên.bô hạm đội 7 sẽ đến bãi tư chính

Tayninhtv | 24h chuyển động 22-7-2019 | tin tức ngày hôm nay

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 21/05/2019 | antv

Bigdaddy x emily - mượn rượu tỏ tình (official m/v)

Nơi tình yêu bắt đầu - bằng kiều ft mỹ tâm | nhạc trẻ hay nhất 2017 | mv full hd

Tử vi hôm nay 20/8 tiết lộ con giáp đỏ kinh khủng khiếp. trúng một phát tiền tỷ cầm tay.

Hà anh tuấn - tháng tư là lời nói dối của em (official mv)

Tayninhtv | 24h chuyển động 25-7-2019 | tin tức ngày hôm nay

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 26/07/2019 | antv

Tayninhtv | 24h chuyển động 20-7-2019 | tin tức ngày hôm nay

Tayninhtv | 24h chuyển động 17-7-2019 | tin tức ngày hôm nay

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 23/04/2019 | antv

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 30/06/2019 | antv

Tayninhtv | 24h chuyển động 24-6-2019 | tin tức ngày hôm nay.

Tayninhtv | 24h chuyển động 12-5-2019 | tin tức ngày hôm nay.

Tóc tiên - có ai thương em như anh (#catena) ft. touliver (official mv)

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 21/07/2019 | antv

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 26/06/2019 | antv

Giá vàng hôm nay ngày 20 tháng 8 | giá vàng ngày 20 tháng 8 năm 2019 giảm tiếp tục

An ninh ngày mới hôm nay | tin tức 24h việt nam | tin nóng mới nhất ngày 12/08/2019 | antv

Sao em vô tình | jack x k-icm ft. liam | official mv 4k

Ty gia bang anh vietcombank , Tỷ giá baht và usd , Tỷ giá bảng anh agribank , Tỷ giá baht thái lan vietcombank , Tỷ giá 1 bảng anh , Ty gia bath thai eximbank , Ty gia bang anh so voi vnd , Tỷ giá đồng bạt thái hôm nay , Tỷ giá bảng anh usd , Tỷ giá baht thailand , Ty gia bang anh vietnam dong , Tỷ giá bảng anh cao nhất , Ty gia bang anh va dola my , Tỷ giá bảng anh vnđ hôm nay , Tỷ giá bảng anh so với usd , Tỷ giá bảng anh và đô la mỹ , Tỷ giá bảng anh với usd , Ty gia dong baht thai , Tỷ giá bảng anh hà trung , Tỷ giá đài tệ usd, Ty gia bath thai vietcombank , Tỷ giá bảng anh euro , Ty gia baht thailand vnd , Tỷ giá yên nhật ở hà trung , Tỷ giá yên nhật sbi , Ty gia dong yen nhat voi vnd , Ty gia dong yen nhat ban hom nay , Tỷ giá yên sang vnd , Ty gia bath sang vnd , Ty gia bath thai va vnd hom nay , Tỷ giá baht thái và việt nam đồng ,